LaLiga2: 2021/2022
2022-05-28
23:15
จบการแข่ง
Amorebieta
1
 - 
0
Ponferradina
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 13-26
23:15
จบการแข่ง
Lugo
1
 - 
0
Malaga
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 9-23
02:00
จบการแข่ง
Mirandes
5
 - 
1
Fuenlabrada
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: 19-5
02:00
จบการแข่ง
R. Sociedad B
1
 - 
2
Zaragoza
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: 20-18
League Two: 2021/2022
2022-05-28
22:00
จบการแข่ง
Mansfield
0
 - 
3
Port Vale
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: 9-12
Veikkausliiga: 2022
2022-05-28
21:00
จบการแข่ง
AC Oulu
1
 - 
0
SJK
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 26-18
21:00
จบการแข่ง
Haka
1
 - 
1
Lahti
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 21-18
21:00
จบการแข่ง
Inter Turku
2
 - 
2
Ilves
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 15-9
Liga 1: 2021/2022
2022-05-28
00:30
จบการแข่ง
Univ. Craiova
2
 - 
0
FC Botosani
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 4-0
Superettan: 2022
2022-05-28
18:00
จบการแข่ง
Brage
2
 - 
1
Norrby
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 1-5
18:00
จบการแข่ง
Trelleborgs
1
 - 
1
Landskrona
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 11-2
20:00
จบการแข่ง
Osters
2
 - 
0
Jonkopings
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 3-5
20:00
จบการแข่ง
Vasteras SK
2
 - 
2
Halmstad
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: 5-10
22:00
จบการแข่ง
AFC Eskilstuna
4
 - 
1
Ostersunds
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 5-5
Ligue 1: 2021/2022
2022-05-28
22:45
จบการแข่ง
MC Alger
0
 - 
2
Kabylie
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
Primera Nacional: 2022
2022-05-28
06:10
จบการแข่ง
Agropecuario
1
 - 
1
Brown Adrogue
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 6-1
04:00
จบการแข่ง
Ind. Rivadavia
2
 - 
0
CA Estudiantes
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: 3-10
Primera B: 2022
2022-05-28
23:05
จบการแข่ง
Deportivo Armenio
0
 - 
2
Comunicaciones
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:05
จบการแข่ง
Fenix
2
 - 
1
Ituzaingo
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
Torneo Federal: 2022
2022-05-28
07:30
จบการแข่ง
Sportivo Estudiantes
2
 - 
1
Camioneros Buenos Aires
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
Premier League: 2021/2022
2022-05-28
17:00
จบการแข่ง
Alashkert
1
 - 
1
Pyunik Yerevan
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Ararat Yerevan
0
 - 
1
Ararat-Armenia
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
17:00
จบการแข่ง
Noravank
3
 - 
2
BKMA
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: -
20:00
Sevan
 - 
Noah
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Urartu
2
 - 
0
Van
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
A-League: 2021/2022
2022-05-28
16:45
จบการแข่ง
Melbourne City
0
 - 
2
Western United
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: 13-11
NPL NSW: 2022
2022-05-28
16:00
จบการแข่ง
Manly Utd
4
 - 
1
APIA Leichhardt
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
16:00
จบการแข่ง
Marconi Stallions
5
 - 
3
Sydney FC U21
ครึ่งแรก: 2-1
เตะมุม: -
NPL Victoria: 2022
2022-05-28
12:00
จบการแข่ง
Avondale FC
1
 - 
1
Melbourne Knights
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
13:45
จบการแข่ง
Dandenong City
1
 - 
2
St Albans
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
14:30
จบการแข่ง
Port Melbourne Sharks
1
 - 
2
Hume City
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
15:00
จบการแข่ง
Altona Magic
0
 - 
4
Green Gully
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
15:45
จบการแข่ง
South Melbourne
3
 - 
2
Bentleigh Greens
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: -
16:00
จบการแข่ง
Dandenong Thunder
1
 - 
2
Heidelberg Utd
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
NPL Western Australia: 2022
2022-05-28
14:00
จบการแข่ง
Armadale
0
 - 
1
Inglewood Utd
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
14:00
เลื่อนการแข่ง
Balcatta
 - 
Gwelup Croatia SC
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
14:00
จบการแข่ง
Perth RedStar
4
 - 
2
Sorrento
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: -
16:00
จบการแข่ง
Perth SC
1
 - 
3
Bayswater
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: -
16:00
จบการแข่ง
Stirling Macedonia
0
 - 
1
Floreat Athena
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
17:00
จบการแข่ง
Perth Glory U21
1
 - 
0
Cockburn City
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
NPL South Australian: 2022
2022-05-28
12:00
จบการแข่ง
Croydon Kings
3
 - 
0
Cumberland Utd.
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
12:30
จบการแข่ง
Adelaide Comets
4
 - 
1
West Torrens
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
12:30
จบการแข่ง
NE Metrostars
2
 - 
0
Adelaide Olympic
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
12:30
จบการแข่ง
South Adelaide
1
 - 
1
White City
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
12:30
จบการแข่ง
Sturt Lions
1
 - 
1
Adelaide U21
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
NPL Queensland: 2022
2022-05-28
14:15
เลื่อนการแข่ง
Eastern Suburbs
 - 
Olympic FC
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
12:00
จบการแข่ง
Brisbane City
2
 - 
2
Peninsula
ครึ่งแรก: 2-2
เตะมุม: -
16:00
จบการแข่ง
Queensland Lions
8
 - 
0
Capalaba FC
ครึ่งแรก: 4-0
เตะมุม: -
NPL ACT: 2022
2022-05-28
12:00
จบการแข่ง
O'Connor Knights
4
 - 
3
West Canberra Wanderers
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
14:45
จบการแข่ง
Monaro Panthers
6
 - 
0
Belconnen United
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Regionalliga East: 2021/2022
2022-05-28
00:10
จบการแข่ง
First Vienna
2
 - 
2
Wiener Sport-Club
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
00:00
จบการแข่ง
Leobendorf
2
 - 
1
Admira (Am)
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
00:00
จบการแข่ง
Marchfeld
2
 - 
1
TWL Elektra
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
00:00
จบการแข่ง
Neusiedl
0
 - 
0
Wiener Viktoria
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Traiskirchen
1
 - 
0
Drassburg
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
00:00
จบการแข่ง
Wiener Neustadt
2
 - 
0
Bruck Leitha
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Regionalliga Central: 2021/2022
2022-05-28
00:00
จบการแข่ง
Bad Gleichenberg
0
 - 
3
Sturm Graz (Am)
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
00:00
จบการแข่ง
Kalsdorf
1
 - 
1
Union Gurten
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:30
จบการแข่ง
SC Weiz
0
 - 
1
Wolfsberger AC (Am)
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Ried (Am)
0
 - 
2
Allerheiligen
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Stadl Paura
0
 - 
1
Wels
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
00:15
จบการแข่ง
SV Spittal
0
 - 
2
Weindorf St. Anna
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
WSC Wels
5
 - 
1
Gleisdorf
ครึ่งแรก: 3-1
เตะมุม: -
Regionalliga West: 2018/2019
2022-05-28
22:00
จบการแข่ง
Kufstein
1
 - 
7
SC Imst
ครึ่งแรก: 1-5
เตะมุม: -
23:00
จบการแข่ง
Tirol (Am)
3
 - 
0
Fugen
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Bischofshofen
3
 - 
1
Grodig
ครึ่งแรก: 2-1
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Bregenz
3
 - 
2
RW Rankweil
ครึ่งแรก: 2-1
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Rothis
1
 - 
1
Rotenberg
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
23:00
จบการแข่ง
Lauterach
5
 - 
0
Brauerei Egg
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Admira Dornbirn
2
 - 
2
Telfs
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
23:00
จบการแข่ง
Hohenems
1
 - 
2
A. Salzburg
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
00:30
จบการแข่ง
SV Worgl
1
 - 
1
Reichenau
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
00:00
จบการแข่ง
SV Innsbruck
0
 - 
2
Hall
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
00:00
จบการแข่ง
SAK 1914
3
 - 
0
Saalfelden
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
Bundesliga Women: 2021/2022
2022-05-28
20:45
จบการแข่ง
Altenmarkt W
2
 - 
7
First Vienna W
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
Wacker Innsbruck W
1
 - 
5
Altach/Vorderland W
ครึ่งแรก: 0-3
เตะมุม: -
Premier League: 2022
2022-05-28
16:00
เลื่อนการแข่ง
Saif Sporting Club
 - 
Abahani Limited
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Vysshaya Liga: 2022
2022-05-28
19:00
จบการแข่ง
Dynamo Brest
0
 - 
3
BATE
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: 5-5
23:00
จบการแข่ง
Shakhtyor Soligorsk
2
 - 
0
Vitebsk
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 8-1
21:00
จบการแข่ง
Zhodino
3
 - 
4
Din. Minsk
ครึ่งแรก: 2-2
เตะมุม: 5-3
Ligue 1: 2021/2022
2022-05-28
22:00
จบการแข่ง
Ayema
2
 - 
2
AS Cotonou
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Dynamo Abomey
5
 - 
1
Pantheres
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Espoir
2
 - 
0
Cavaliers
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
ผลหลังจบ
JAC
 - 
Avrankou Omnisport
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
ผลหลังจบ
Real Sport
 - 
Energie Sports
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
ผลหลังจบ
Requins
 - 
AS Sobemap
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
ผลหลังจบ
Soleil
 - 
Baboni
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
ผลหลังจบ
Takunnin
 - 
Damissa
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Premier League: 2021/2022
2022-05-28
22:00
จบการแข่ง
Prijedor
0
 - 
2
Zrinjski
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 4-7
01:00
จบการแข่ง
Velez Mostar
3
 - 
0
FK Sarajevo
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 4-3
Prva Liga - FBiH: 2021/2022
2022-05-28
22:30
จบการแข่ง
Bratstvo Gracanica
3
 - 
2
Gradacac
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: -
22:30
จบการแข่ง
Gorazde
1
 - 
2
Kakanj
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
22:30
จบการแข่ง
GOSK Gabela
4
 - 
3
Banovici
ครึ่งแรก: 2-1
เตะมุม: -
22:30
จบการแข่ง
Gradina Srebrenik
3
 - 
2
HNK Orasje
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
22:30
จบการแข่ง
Hadzici
1
 - 
0
Tomislav
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
22:30
จบการแข่ง
Mladost DK
1
 - 
2
Igman K.
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
22:30
จบการแข่ง
TOSK Tesanj
1
 - 
1
Jedinstvo Bihac
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
22:30
จบการแข่ง
Travnik
1
 - 
3
Vis Simm-Bau
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
Prva Liga - RS: 2021/2022
2022-05-28
22:00
จบการแข่ง
Drina Zvornik
7
 - 
2
Buducnost Pilica
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Kozarska Dubica
2
 - 
1
Kozara
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Ljubic Prnjavor
1
 - 
0
Novi Grad
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Modrica
2
 - 
1
Slavija
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Podrinje Janja
4
 - 
1
Tekstilac
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Sloga Doboj
5
 - 
0
Omarska
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Sutjeska Foca
4
 - 
3
Zvijezda 09
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Zeljeznicar Banja Luka
0
 - 
1
Krupa
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Serie B: 2022
2022-05-28
07:30
จบการแข่ง
Criciuma
0
 - 
1
Cruzeiro
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 10-5
05:00
จบการแข่ง
Tombense
1
 - 
0
Bahia
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 13-21
Serie C: 2022
2022-05-28
21:00
จบการแข่ง
EC Sao Jose
1
 - 
1
Atletico-CE
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
Parva liga: 2021/2022
2022-05-28
00:00
จบการแข่ง
Botev Vratsa
3
 - 
2
Etar
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:30
จบการแข่ง
Botev Plovdiv
2
 - 
1
Beroe
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 7-1
Elite One: 2021/2022
2022-05-28
00:00
จบการแข่ง
Feutcheu
0
 - 
1
Les Astres
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
Primera Division: 2022
2022-05-28
07:30
จบการแข่ง
Curico Unido
3
 - 
0
Coquimbo
ครึ่งแรก: 3-0
เตะมุม: 3-4
Primera B: 2022
2022-05-28
05:00
จบการแข่ง
CD Santa Cruz
2
 - 
0
S. Wanderers
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
23:30
จบการแข่ง
S. Morning
0
 - 
1
Cobreloa
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:30
จบการแข่ง
D. Puerto Montt
1
 - 
1
Barnechea
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
Primera B: 2022
2022-05-28
06:00
จบการแข่ง
Bogota
1
 - 
1
Quindio
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
2. HNL: 2021/2022
2022-05-28
22:30
จบการแข่ง
Cibalia
1
 - 
0
Croatia Zmijavci
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:30
จบการแข่ง
Dubrava
2
 - 
3
Varazdin
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
22:30
จบการแข่ง
Dugopolje
3
 - 
2
Rudes
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
22:30
จบการแข่ง
Kustosija
3
 - 
2
NK Dinamo Zagreb 2
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
22:30
จบการแข่ง
Orijent
3
 - 
0
Opatija
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
22:30
จบการแข่ง
Osijek 2
1
 - 
1
Bijelo Brdo
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
22:30
จบการแข่ง
Zapresic
0
 - 
1
Solin
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
CFL: 2018/2019
2022-05-28
15:15
จบการแข่ง
Sokolov
3
 - 
0
Benesov
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
15:15
ยกเลิกแข่ง
Vysehrad
 - 
Slavia Prague B
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
15:30
จบการแข่ง
Kraluv Dvur
1
 - 
0
Admira Prague
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
15:15
จบการแข่ง
Jablonec B
0
 - 
0
Zapy
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
15:30
จบการแข่ง
Liberec B
0
 - 
1
Prepere
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Usti nad Orlici
1
 - 
3
Chlumec nad Cidlinou
ครึ่งแรก: 0-3
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Velvary
1
 - 
1
Hradec Kralove B
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
00:00
จบการแข่ง
Pisek
0
 - 
2
Plzen B
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
MSFL: 2021/2022
2022-05-28
19:30
จบการแข่ง
FK Frydek-Mistek
1
 - 
0
Vrchovina
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Hlucin
3
 - 
2
Unicov
ครึ่งแรก: 2-2
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Kromeriz
1
 - 
0
Zlin B
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
15:15
จบการแข่ง
Sigma Olomouc B
3
 - 
1
Vratimov
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Uhersky Brod
3
 - 
0
Jihlava B
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
Division A: 2021/2022
2022-05-28
15:15
จบการแข่ง
Petrin Plzen
5
 - 
2
Union Beroun
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Prestice
1
 - 
1
Ceske Budejovice B
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Hvezda Cheb
1
 - 
3
Rokycany
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Doubravka
4
 - 
0
Marianske Lazne
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Horovice
2
 - 
0
Sedlcany
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Sobeslav
3
 - 
0
Myto
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
Division B: 2021/2022
2022-05-28
15:15
จบการแข่ง
Neratovice
3
 - 
0
Chomutov
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
18:00
จบการแข่ง
Olympie Brezova
2
 - 
5
Aritma Prague
ครึ่งแรก: 1-3
เตะมุม: -
15:15
จบการแข่ง
Steti
2
 - 
1
Brandys n. Labem
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Cesky Brod
5
 - 
0
Tatran Rakovnik
ครึ่งแรก: 3-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Ostrov
0
 - 
0
Banik Most - Sous
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Slany
1
 - 
3
FK Ceska Lipa
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: -
Division C: 2021/2022
2022-05-28
15:15
จบการแข่ง
Kutna Hora
4
 - 
1
Libis
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Horky nad Jizerou
2
 - 
3
Kosmonosy
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Letohrad
2
 - 
3
Kolin
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Nachod
1
 - 
0
Velke Hamry
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Trutnov
2
 - 
1
Caslav
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Vysoke Myto
4
 - 
1
Benatky n. Jiz.
ครึ่งแรก: 2-1
เตะมุม: -
Division D: 2021/2022
2022-05-28
15:15
จบการแข่ง
Breclav
2
 - 
2
Start Brno
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
15:30
จบการแข่ง
Havlickuv Brod
2
 - 
5
Tasovice
ครึ่งแรก: 2-2
เตะมุม: -
Division E: 2021/2022
2022-05-28
15:15
จบการแข่ง
Bzenec
1
 - 
2
Slavicin
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
HFK Olomouc
0
 - 
3
Nove Sady
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Holesov
4
 - 
2
Vsetin
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
SK Hranice
3
 - 
1
Sumperk
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Strani
4
 - 
2
Vsechovice
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
1st Division: 2021/2022
2022-05-28
19:30
จบการแข่ง
Esbjerg
2
 - 
2
Jammerbugt
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: 7-7
19:30
จบการแข่ง
F. Amager
1
 - 
4
Vendsyssel
ครึ่งแรก: 1-3
เตะมุม: 11-12
19:30
จบการแข่ง
Koge
4
 - 
4
Hobro
ครึ่งแรก: 3-1
เตะมุม: 4-8
LDF: 2022
2022-05-28
05:00
จบการแข่ง
Universidad O&M
1
 - 
0
San Cristobal
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Liga Pro: 2022
2022-05-28
07:00
จบการแข่ง
Gualaceo
1
 - 
4
Aucas
ครึ่งแรก: 0-3
เตะมุม: 21-12
Premier League: 2021/2022
2022-05-28
21:00
จบการแข่ง
Ghazl El Mahallah
0
 - 
1
El Gaish
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: 10-11
23:30
จบการแข่ง
Smouha
1
 - 
1
Enppi
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 6-10
23:30
จบการแข่ง
Zamalek
2
 - 
1
El Ismaily
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 22-10
02:00
จบการแข่ง
Misr Lel Makkasa
0
 - 
0
Pharco
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 14-17
National League: 2021/2022
2022-05-28
18:30
จบลูกโทษ
Wrexham
4
 - 
5
Grimsby
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
Meistriliiga: 2022
2022-05-28
23:30
จบการแข่ง
Tallinna Kalev
2
 - 
2
Legion
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 4-5
Esiliiga: 2022
2022-05-28
19:00
จบการแข่ง
Harju Jalgpallikooli
4
 - 
2
Elva
ครึ่งแรก: 2-2
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
Nomme Utd
2
 - 
2
FC Alliance
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
Tulevik
0
 - 
3
Viimsi JK
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
Premier League: 2022
2022-05-28
00:00
จบการแข่ง
B36 Torshavn
0
 - 
1
HB Torshavn
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
01:00
จบการแข่ง
Klaksvik
3
 - 
0
Streymur
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
07 Vestur Sorvagur
2
 - 
0
Skala Itrottarfelag
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
Kansallinen Liiga Women: 2022
2022-05-28
18:00
จบการแข่ง
HJK W
1
 - 
2
KuPS W
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
18:00
จบการแข่ง
HPS W
5
 - 
0
Ilves W
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
18:00
จบการแข่ง
NJS W
0
 - 
1
ONS Oulu W
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
National 2 - Group A: 2021/2022
2022-05-28
23:00
Caen II
 - 
Plabennec
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Granville
 - 
Chartres
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Romorantin
 - 
Poissy
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Rouen
 - 
Guingamp II
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Saint-Malo
 - 
Saint-Pryve
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Vannes
 - 
Chateaubriant
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Versailles
 - 
Blois
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Vitre
 - 
Lorient II
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
National 2 - Group B: 2021/2022
2022-05-28
23:00
ASM Belfort
 - 
Reims II
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Beauvais
 - 
Sainte-Genevieve
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Epinal
 - 
Auxerre II
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Fleury-Merogis
 - 
Lens II
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Lusitanos
 - 
St Quentin
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Metz II
 - 
FC 93
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Sannois
 - 
Haguenau
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Schiltigheim
 - 
Paris 13 Atl.
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
National 2 - Group C: 2021/2022
2022-05-28
23:00
Frejus Saint Raphael
 - 
Aubagne
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
GFA74
 - 
Marseille II
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Hyeres
 - 
Louhans Cuiseaux
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Lyon - La Duchere
 - 
Grasse
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Martigues
 - 
Marignane
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Monaco II
 - 
Lyon II
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Saint Priest
 - 
Jura Sud
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Toulon
 - 
GOAL FC
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
National 2 - Group D: 2021/2022
2022-05-28
23:00
Angers II
 - 
Andrezieux
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Bergerac
 - 
Montpellier II
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Beziers
 - 
Angouleme CFC
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Bourges 18
 - 
Nantes II
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Le Puy
 - 
Colomiers
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Les Herbiers
 - 
Chamalieres
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Moulins-Yzeure
 - 
Trelissac
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Stade Montois
 - 
Canet Roussillon
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Championnat D1: 2020
2022-05-28
21:30
ผลหลังจบ
Lozo
 - 
Bitam
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:30
จบการแข่ง
Mangasport
1
 - 
0
Akanda
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:30
จบการแข่ง
Oyem
0
 - 
0
CF Mounana
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:30
ผลหลังจบ
Stade Mandji
 - 
Bouenguidi
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:30
ผลหลังจบ
Stade Migoveen
 - 
FC Libreville
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Crystalbet Erovnuli Liga: 2022
2022-05-28
18:00
Gagra
 - 
Dinamo Batumi
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
18:00
Loco. Tbilisi
 - 
Saburtalo Tbilisi
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
18:00
Samgurali
 - 
Dinamo Tbilisi
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
18:00
Telavi
 - 
Dila Gori
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
18:00
Torpedo Kutaisi
 - 
Bolnisi
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Regionalliga North: 2021/2022
2022-05-28
20:00
จบการแข่ง
Jeddeloh
3
 - 
0
St. Pauli II
ครึ่งแรก: 3-0
เตะมุม: -
Regionalliga Bayern: 2021/2022
2022-05-28
00:00
จบการแข่ง
Eltersdorf
2
 - 
1
Spvgg Ansbach 09
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
Regionalliga Play Offs: 2020/2021
2022-05-28
19:00
จบการแข่ง
BFC Dynamo
0
 - 
2
VfB Oldenburg
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
Inkasso-deildin: 2022
2022-05-28
01:30
จบการแข่ง
Fjolnir
1
 - 
1
Kordrengir
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Grindavik
1
 - 
0
Fylkir
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
02:15
จบการแข่ง
Kopavogur
2
 - 
0
Afturelding
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Grotta
5
 - 
1
KV Reykjavik
ครึ่งแรก: 3-1
เตะมุม: -
02:15
จบการแข่ง
Selfoss
4
 - 
0
Throttur Vogar
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Vestri
3
 - 
3
Thor Akureyri
ครึ่งแรก: 2-2
เตะมุม: -
Division 2: 2022
2022-05-28
20:00
จบการแข่ง
Hottur / Huginn
0
 - 
0
Olafsvik
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
IR Reykjavik
1
 - 
1
Magni
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Aegir
3
 - 
0
Fjardabyggd/Leiknir
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
23:00
จบการแข่ง
Fjallabyggd
1
 - 
1
Throttur
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
Super League: 2021/2022
2022-05-28
20:00
จบการแข่ง
Al Naft
2
 - 
2
Al Zawraa
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Baghdad
0
 - 
1
Al Minaa
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
22:30
จบการแข่ง
Erbil
2
 - 
1
Al Sinaah
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
22:30
จบการแข่ง
Naft Missan
1
 - 
1
Al Diwaniya
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
Premier Division: 2022
2022-05-28
01:45
จบการแข่ง
Bohemians
1
 - 
1
Drogheda
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 8-2
01:45
จบการแข่ง
Derry City
2
 - 
2
Finn Harps
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: 4-6
01:45
จบการแข่ง
Dundalk
1
 - 
0
St. Patricks
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 4-3
01:45
จบการแข่ง
UC Dublin
1
 - 
1
Sligo Rovers
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 3-2
02:00
จบการแข่ง
Shamrock Rovers
2
 - 
0
Shelbourne
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: 3-4
Division 1: 2022
2022-05-28
01:45
จบการแข่ง
Bray
3
 - 
0
Athlone
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
01:45
จบการแข่ง
Cobh Ramblers
2
 - 
4
Longford
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
01:45
จบการแข่ง
Galway
0
 - 
1
Cork City
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
01:45
จบการแข่ง
Waterford
4
 - 
0
Treaty United
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
J1 League: 2022
2022-05-28
12:00
จบการแข่ง
Sanfrecce Hiroshima
1
 - 
0
Nagoya Grampus
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
15:00
จบการแข่ง
Avispa Fukuoka
0
 - 
0
Urawa Reds
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 1-8
J2 League: 2022
2022-05-28
11:00
จบการแข่ง
Kumamoto
1
 - 
1
Kofu
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: 5-6
16:00
จบการแข่ง
Verdy
1
 - 
1
Omiya Ardija
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 3-6
Nadeshiko League Women: 2022
2022-05-28
11:00
จบการแข่ง
C-Osaka W
1
 - 
0
Orca Kamogawa W
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
11:00
จบการแข่ง
NGU Nagoya W
1
 - 
1
Harima Albion W
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
11:00
จบการแข่ง
Nittaidai W
1
 - 
0
FC Takatsuki Speranza W
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
13:00
จบการแข่ง
Yokohama FC Seagulls W
3
 - 
0
Angeviolet Hiroshima W
ครึ่งแรก: 3-0
เตะมุม: -
Premier League: 2021/2022
2022-05-28
19:00
ยกเลิกแข่ง
Mathare Utd.
 - 
Tusker
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
17:00
จบการแข่ง
Police FC
2
 - 
1
Posta Rangers
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
Sofapaka
1
 - 
0
Vihiga
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
17:00
จบการแข่ง
Ulinzi Stars
0
 - 
0
Bandari
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Superliga: 2021/2022
2022-05-28
21:00
จบการแข่ง
Vushtrria
1
 - 
3
Malisheva
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
I Lyga: 2022
2022-05-28
18:00
จบการแข่ง
Babrungas
5
 - 
0
Garliava
ครึ่งแรก: 4-0
เตะมุม: -
18:00
FK Minija
 - 
BFA Vilnius
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
Neptunas
4
 - 
3
Ekranas
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Riteriai 2
1
 - 
1
BE1 NFA
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
17:00
จบการแข่ง
Zalgiris 2
1
 - 
0
Marijampole City
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Atmosfera
0
 - 
3
Dainava Alytus
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
23:00
จบการแข่ง
Banga 2
0
 - 
2
Nevezis Kedainiai
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
National Division: 2021/2022
2022-05-28
21:00
จบลูกโทษ
Jeunesse Junglinster
1
 - 
2
Wiltz
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
Luxembourg Cup: 2021/2022
2022-05-28
01:00
จบการแข่ง
Dudelange
2
 - 
3
Racing Luxembourg
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: -
Super League: 2022
2022-05-28
19:30
จบการแข่ง
Blue Eagles
0
 - 
0
Kamuzu Barracks
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
MAFCO
3
 - 
0
Rumphi United
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
Big Bullets
3
 - 
1
Silver Strikers
ครึ่งแรก: 3-0
เตะมุม: -
19:30
เลื่อนการแข่ง
Civo Utd
 - 
Mighty Wanderers
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:30
เลื่อนการแข่ง
Red Lions
 - 
Ekwendeni Hammers
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:30
เลื่อนการแข่ง
Dedza Dynamos
 - 
Sable Farming
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Premier League: 2022
2022-05-28
19:15
จบการแข่ง
Skuad Projek
1
 - 
5
Terengganu 2
ครึ่งแรก: 0-3
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
UiTM
1
 - 
1
PDRM FC
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
Premiere Division: 2021/2022
2022-05-28
00:00
จบการแข่ง
Onze Createurs
0
 - 
1
Bougouba
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
02:00
จบการแข่ง
LC Bamako
1
 - 
0
ASOM
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
จบการแข่ง
USC Kita
2
 - 
1
Yeelen
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
00:00
จบการแข่ง
Korofina
1
 - 
1
CO Bamako
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Botola 2: 2021/2022
2022-05-28
23:00
Chabab Atlas Khenifra
 - 
Kawkab Marrakech
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
จบการแข่ง
Chabab Benguerir
0
 - 
0
Wydad Fes
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
จบการแข่ง
Dcheira
0
 - 
0
TAS Casablanca
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
จบการแข่ง
Renaissance Zemamra
2
 - 
2
USM Oujda
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
Coupe du Trone: 2019/2020
2022-05-28
23:00
จบการแข่ง
Maghreb Fez
0
 - 
2
Youssoufia Berrechid
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Tweede Divisie: 2021/2022
2022-05-28
20:30
จบการแข่ง
ASWH
1
 - 
5
Noordwijk
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
De Treffers
1
 - 
1
Hardenberg
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Excelsior Maassluis
4
 - 
0
Spakenburg
ครึ่งแรก: 3-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
HFC
4
 - 
1
Katwijk
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
IJsselmeervogels
3
 - 
0
GVVV
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Quick Boys
1
 - 
3
Jong Volendam
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Rijnsburgse Boys
2
 - 
1
Jong Sparta Rotterdam
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Scheveningen
2
 - 
1
Kozakken Boys
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
TEC
2
 - 
2
AFC
ครึ่งแรก: 2-1
เตะมุม: -
20:30
AFC
 - 
IJsselmeervogels
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
GVVV
 - 
TEC
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
Hardenberg
 - 
HFC
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
Jong Sparta Rotterdam
 - 
Scheveningen
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
Jong Volendam
 - 
Excelsior Maassluis
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
Katwijk
 - 
De Treffers
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
Kozakken Boys
 - 
ASWH
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
Noordwijk
 - 
Quick Boys
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
Spakenburg
 - 
Rijnsburgse Boys
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Derde Divisie: 2021/2022
2022-05-28
19:30
จบการแข่ง
ACV Assen
0
 - 
2
Excelsior 31
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
DVS '33 Ermelo
4
 - 
1
Barendrecht
ครึ่งแรก: 3-0
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
Hoek
2
 - 
0
VVSB
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
Lisse
3
 - 
1
Staphorst
ครึ่งแรก: 2-1
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
ODIN '59
3
 - 
3
Harkemase Boys
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
Sparta Nijkerk
3
 - 
2
VVOG
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
SteDoCo
1
 - 
1
Ajax (Am)
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
Ter Leede
0
 - 
5
Sportlust
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
VV DOVO
3
 - 
0
GOES
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
19:30
Ajax (Am)
 - 
VV DOVO
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:30
Barendrecht
 - 
Sparta Nijkerk
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:30
Excelsior 31
 - 
ODIN '59
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:30
GOES
 - 
SteDoCo
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:30
Harkemase Boys
 - 
ACV Assen
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:30
Sportlust
 - 
DVS '33 Ermelo
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:30
Staphorst
 - 
Ter Leede
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:30
VVOG
 - 
Hoek
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:30
VVSB
 - 
Lisse
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
NPFL: 2021/2022
2022-05-28
22:00
จบการแข่ง
Dakkada FC
2
 - 
3
Rivers United
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: 0-1
22:00
จบการแข่ง
Enyimba
3
 - 
2
Nasarawa
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 2-8
22:00
จบการแข่ง
Heartland
3
 - 
1
Shooting
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: 1-2
22:00
จบการแข่ง
Kwara
1
 - 
0
Akwa United
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 0-0
17:00
จบการแข่ง
MFM FC
3
 - 
1
Gombe
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
22:00
ยกเลิกแข่ง
Niger Tornadoes
0
 - 
0
Lobi Stars
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 0-3
22:00
จบการแข่ง
Plateau United
4
 - 
0
Enugu Rangers
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: 0-1
22:00
จบการแข่ง
Remo Stars
1
 - 
3
Kano Pillars
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: 0-0
22:00
จบการแข่ง
Sunshine Stars
2
 - 
0
Katsina Utd
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 2-3
22:00
จบการแข่ง
Wikki Tourist
1
 - 
0
Abia Warriors
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
Eliteserien: 2022
2022-05-28
21:00
จบการแข่ง
Ham-Kam
1
 - 
2
Odd
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: 11-8
23:00
จบการแข่ง
Stromsgodset
3
 - 
2
Viking
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: 10-12
Division 2 - Group 1: 2021
2022-05-28
19:00
จบการแข่ง
Halden
1
 - 
1
Staal Jorpeland
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Moss
2
 - 
1
Strommen
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Notodden
0
 - 
4
Flekkeroy
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
18:00
จบการแข่ง
Oygarden
2
 - 
1
Orn
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
18:00
จบการแข่ง
Sotra
1
 - 
2
Egersunds
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Ullern
0
 - 
3
Arendal
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
21:00
V. Haugesund
 - 
Odd 2
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Division 2 - Group 2: 2022
2022-05-28
19:00
Asker
 - 
Traeff
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Eidsvold TF
2
 - 
1
Levanger
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
18:00
จบการแข่ง
Hodd
2
 - 
0
Alta
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Kjelsas
4
 - 
0
SK Gjovik-Lyn
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Ull/Kisa
4
 - 
2
Baerum Sportsklubb
ครึ่งแรก: 2-1
เตะมุม: -
Liga 1: 2022
2022-05-28
23:00
จบการแข่ง
U. San Martin
2
 - 
0
ADT Tarma
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 14-25
Liga 2: 2022
2022-05-28
23:30
จบการแข่ง
Comerciantes Unidos
4
 - 
3
Juan Aurich
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
III Liga - Group I: 2021/2022
2022-05-28
21:00
จบการแข่ง
Biala Piska
4
 - 
1
Sokol Aleksandrow L.
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
17:00
จบการแข่ง
Legia II
2
 - 
2
Ursus Warszawa
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
16:00
จบการแข่ง
LKS Lodz II
3
 - 
2
Skierniewice
ครึ่งแรก: 3-1
เตะมุม: -
23:00
จบการแข่ง
Pelikan
0
 - 
2
Polonia Warszawa
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
18:00
จบการแข่ง
Pilica Bialobrzegi
3
 - 
1
Swit Mazowiecki
ครึ่งแรก: 3-0
เตะมุม: -
17:00
จบการแข่ง
Wikielec
3
 - 
0
Szczuczyn
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
III Liga - Group II: 2021/2022
2022-05-28
17:00
จบการแข่ง
B. Gdynia
2
 - 
1
Kluczevia Stargard
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Blekitni Stargard
1
 - 
2
Unia Janikowo
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Jarocin
2
 - 
2
Stolem Gniewino
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Kleczew
1
 - 
1
Starogard Gdanski
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Kotwica Kolobrzeg
1
 - 
0
Baltyk Koszalin
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Ol. Grudziadz
7
 - 
2
Sroda
ครึ่งแรก: 5-1
เตะมุม: -
23:00
รอการตัดสิน
Pogon Szczecin II
3
 - 
0
Elana Torun
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Przodkowo
0
 - 
1
Nowe Skalmierzyce
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
Swit Skolwin
 - 
Zawisza
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
III Liga - Group III: 2021/2022
2022-05-28
20:00
จบการแข่ง
Bielsko-Biala
2
 - 
2
Carina Gubin
ครึ่งแรก: 2-1
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Brzeg
3
 - 
1
Jelenia Gora
ครึ่งแรก: 3-0
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
Foto-Higiena Gac
2
 - 
3
Piast Zmigrod
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Gwarek Tarnowskie Gory
0
 - 
0
Warta Gorzow
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Kluczbork
1
 - 
4
Odra Wodzislaw
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Pawlowice
6
 - 
0
Legnica 2
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
Sleza Wroclaw
4
 - 
2
Polonia Bytom
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Zaglebie 2
5
 - 
1
Gornik Z. 2
ครึ่งแรก: 3-0
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
Zielona Gora
3
 - 
0
Goczalkowice Zdroj
ครึ่งแรก: 3-0
เตะมุม: -
III Liga - Group IV: 2021/2022
2022-05-28
22:00
จบการแข่ง
Avia Swidnik
5
 - 
1
Wolka Pelkinska
ครึ่งแรก: 3-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Biala Podlaska
1
 - 
0
Tomasovia T. L.
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Chelmianka Chelm
1
 - 
0
Siarka Tarnobrzeg
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
18:00
จบการแข่ง
Cracovia 2
1
 - 
1
Wisloka Debica
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Korona Rzeszow
2
 - 
1
Unia Tarnow
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
22:00
LKS Lagow
 - 
Orleta Radzyn
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
Podhale Nowy Targ
 - 
Sokol Sieniawa
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
S. Wola
0
 - 
0
Ostrowiec Swietokrzyski
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
Sandomierz
 - 
Czarni Polaniec
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Central Youth League: 2021/2022
2022-05-28
18:00